Jio Cinema Set To Enhance Ipl 2023 Viewer Experience With Technology-driven Sports Spectacle

Jio Cinema Set To Enhance Ipl 2023 Viewer Experience With Technology-driven Sports Spectacle – ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ (IPL) 20 ਮਾਰਚ, 2023 ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਛੇਵਾਂ ਸੀਜ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। IPL 2023 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਖਬਰ ਆਈ ਜਿਸ ਨੇ ਖੇਡ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ। Segundo informou, Jio Cinema ਆਪਣੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ IPL 2023 ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਚਾਂ ਨੂੰ 11 ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰੇਗਾ (ਪਰ ਘੋਸ਼ਣਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ)। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਐਕਸਚੇਂਜ4ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਪੋਰਟਸ 18 ਨੇ ਜੀਓ ਟੀਵੀ ‘ਤੇ ਆਈਪੀਐਲ 2023 ਦਾ ਮੁਫਤ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। Ao preguntar, os responsables de Sports18 ਨੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕੀਤਾ।

ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ, Viacom18 ਨੇ 2023 ਤੋਂ 2027 ਤੱਕ 23.578 ਬਿਲੀਅਨ IPL ਡਿਜੀਟਲ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ‘ਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕੀਤੇ ਹਨ। Nonobstante, as noticias recentes suxiren que Viacom18 ਵੀ ਆਈਪੀਐਲ 2023 ਦੇ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਡਿਜ਼ੀਟਲਸ ਲਈ ਮੁਫਤ ਵਿਕਲਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। IPL 2023 ਨੂੰ ਮੁਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਜੀਓ ਸਿਨੇਮਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੈ। ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਦੁਆਰਾ ਫੀਫਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ 2022 ਦੇ ਮੈਚਾਂ ਦਾ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

Jio Cinema Set To Enhance Ipl 2023 Viewer Experience With Technology-driven Sports Spectacle

IPL foi durante moito tempo un elemento básico de Disney + Hotstar e a principal vaca de endej para o service de trasmission. 2018 ਵਿੱਚ, ਸਟਾਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ 16.347 ਮਿਲੀਅਨ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ IPL ਲਈ ਡਿਜੀਟਲ ਅਧਿਕਾਰ ਅਤੇ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਅਧਿਕਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ। A partir deste ano, os dejets dividíronse por separado para a televisión e o digitalis, o que provocou que Star India perdese os dejets dixitais de Viacom18. Non obstante, os right de televisión están con Star India (emitirase nas channels Star Sports)।

Fifa World Cup Live Streaming; Jio Cinema In India Fails To Deliver Leaving Fans Frustrated Over Streaming Issues

ਇੰਡੀਓ OTT ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ, Disney+ Hotstar ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਖਿਡਾਰੀ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ IPL ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਾਰਕੀਟ ਸ਼ੇਅਰ ਦਾ 50 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਕਾਇਮ ਰੱਖਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਜੀਓ ਸਿਨੇਮਾ ਆਈਪੀਐਲ 2023 ਗੇਮਾਂ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੌਟਸਟਾਰ ਦੇ 15 ਤੋਂ 25 ਮਿਲੀਅਨ ਗਾਹਕਾਂ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ।

Tendo en counta grand audiencia de IPL, ਜੇਕਰ Jio ਖੇਡ ਇਵੈਂਟ ਨੂੰ ਮੁਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਲੱਖਾਂ ਨਵੇਂ ਦਰਸ਼ਕ ਜਿੱਤ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਨਾਲ ਜੀਓ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਡਿਜ਼ਨੀ + ਹੌਟਸਟਾਰ ਲਈ ਗਾਹਕੀ ਫੀਸ ਨਹੀਂ ਦੇਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਹੌਟਸਟਾਰ ਜੀਓ ਸਿਨੇਮਾ ਨੂੰ OTT ਸੈਗਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਮੋਹਰੀ ਸਥਾਨ ਦੇਵੇਗਾ।

Parece que Viacom 18 quere facer de Jio Cinema a nova plataforma deportiva favorita dos esspectadores engadindo IPL 2023. Jio xa ਇੱਕ liga SA20 T20 para os afeccionados ao ao cricket ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਜੀਓ ਨੇ ਇੱਕ ਕੋਪਾ ਮੁੰਡਿਆਲ ਦਾ ਫੀਫਾ 2022 ਨਾ ਭਾਰਤ ਦੇ ਬਾਲਦੇ ਅਤੇ ਜਿਓ ਸਿਨੇਮਾ ਅਤੇ ਫਾਈਨਲ ਦਾ ਕੋਪਾ ਦੋ ਮੁੰਡੋ ਲਈ 32 ਮਿਲੀਅਨ ਡੀ ਪਰਸਨਾਸ ਜਿੱਤਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਸਪੈਨਿਸ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਲੀਗ ਲਾ-ਲੀਗਾ ਦਾ ਮੁਫਤ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਵੀ ਕਰਦਾ ਹੈ।

O más importante para testemuñar séría se Jio Cinema pode mangeras cargas do servidor durante importantas de IPL. ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਦ ਦਿਵਾਉਣ ਲਈ, ਫੀਫਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ 2022 ਦੇ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੌਰਾਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਈਆਂ।

Ipl: 2023 Ipl Auction

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਟੀ-20 ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਲਾਈਵ ਸਟ੍ਰੀਮਿੰਗ: ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੂੰ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਅਤੇ ਔਨਲਾਈਨ ‘ਤੇ ਲਾਈਵ ਕਿਵੇਂ ਦੇਖਣਾ ਹੈ, ਮੈਚ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ

ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਅਨ ਓਪਨ 2023 ਫਾਈਨਲ ਲਾਈਵ ਸਟ੍ਰੀਮਿੰਗ: ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਜੋਕੋਵਿਚ ਬਨਾਮ ਸਿਟਸਿਪਾਸ ਮੈਚ ਲਾਈਵ ਆਨਲਾਈਨ ਅਤੇ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ‘ਤੇ ਕਿਵੇਂ ਦੇਖਣਾ ਹੈ

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਟੀ-20 ਸੀਰੀਜ਼ ਦਾ ਸਿੱਧਾ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ: ਕੋਮੋ ਵਰ ਇੰਡੀਆ ਬਨਾਮ ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਅਤੇ ਔਨਲਾਈਨ ‘ਤੇ ਲਾਈਵ, horarios dos partidos, …

Os auriculares OPPO Enco Air 3 TWS ਨੂੰ OPPO Reno 8T ਦੇ ਨਾਲ 3 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ (IPL) ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ JioCinema 2023 ਸੀਜ਼ਨ ਨੂੰ 11 ਵੱਖ-ਵੱਖ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੁਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਵੀ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ ਜੇਕਰ ਸਟ੍ਰੀਮਿੰਗ ਟਾਈਵਜ਼ ਦਾ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਟੋਡੋਸ ਪਾਰਟੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

Qualcomm To Invest Rs 730 Crore In Jio Platforms For 0.15% Stake; 13th Such Investment In 12 Weeks Technology News, Firstpost

ਆਈਪੀਐਲ 2023 20 ਮਾਰਚ ਤੋਂ 28 ਮਈ, 2023 ਲਈ ਤਹਿ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਦਾ 16ਵਾਂ ਸੀਜ਼ਨ ਹੈ ਜੋ JioCinema ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, Sport18 ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ JioTV ਐਪ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਬਾਰੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਟਕਲਾਂ ਹਨ। ਕਰੋ..

Viacom ਕੋਲ 2023-2027 IPL ਸੀਜ਼ਨ ਲਈ 18 ਡਿਜੀਟਲ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਅਧਿਕਾਰ ਹਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇਸਦੇ ਲਈ 23.578 ਮਿਲੀਅਨ ਰੁਪਏ ਦੇ ਸਮਝੌਤੇ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕੀਤੇ ਹਨ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ IPL 2023 ਦਾ ਉੱਥੇ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਮੁਫਤ, ਕੋਪਾ ਮੁੰਡਿਆਲ ਦਾ ਫੀਫਾ 2022 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਡਿਜ਼ਨੀ+ ਹੌਟਸਟਾਰ ਲਈ ਆਈਪੀਐਲ ਨਕਦੀ ਦਾ ਮੁੱਖ ਸਰੋਤ ਸੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਡਿਜੀਟਲ ਟਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਲਈ ਇੱਕ ਬੁਨਿਆਦੀ ਤੱਤ ਵੀ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸਟਾਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਆਈਪੀਐਲ 2023 ਦੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਲਈ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਅਤੇ ਡਿਜੀਟਲ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਲਈ ਕੁੱਲ 16.347 ਮਿਲੀਅਨ ਰੁਪਏ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। para a televisión e o digitalis, polo que Star India perdeu ante Viacom 18 na carrera por facerse cos dejetos dixitais.

ਜਦੋਂ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ (ਆਈਪੀਐਲ) ਦੋ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਖੇਡ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਜਾਇਦਾਦ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਚ ਹੁਣ ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਆਈਪੀਐਲ ਦੇ ਦਰਸ਼ਕ ਹਰ ਸਾਲ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ। . , a era posterior to the pandemic foi testemuña dunha caída masiva na televisión, while the audiencia de OTT segue crecendo.

Ipl 2023 Live Streaming Free: Complete Details Of Ipl 2023 Live Broadcast Channel In Your Country. A Major Change In This Season

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਡਿਜੀਟਲ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਅਗਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਲਈ ਦਰਸ਼ਕ ਵਧਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਰੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਇਹ ਮੁਫਤ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਰਿਲਾਇੰਸ ਜੀਓ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਹੁਣ ਲਾਈਵ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਐਕਸ਼ਨ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਡਿਜ਼ਨੀ+ ਹੌਟਸਟਾਰ ਦੀ ਵਾਧੂ ਗਾਹਕੀ ਲਈ।

ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਈਪੀਐਲ ਡਿਜ਼ਨੀ + ਹੌਟਸਟਾਰ ਦਾ ਸੁਨਹਿਰੀ ਹੰਸ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਡਿਜੀਟਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਲਈ ਸੁਨਹਿਰੀ ਅੰਡੇ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਸਟਾਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ 2018 ਵਿੱਚ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਦੇ ਡਿਜੀਟਲ ਅਧਿਕਾਰ 16 ਰੁਪਏ, 347 ਮਿਲੀਅਨ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦੇ ਸਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕਊਸ ਡੇਰੋਨ। un xiro enorme.

Agora dividíronse os dejetos para a televisión e o o o digital, o que provocou que Star India perdese a carrera ante Viacom 18 ao facerse cos dejetos dixitais para transmitari a nova ਸੀਜ਼ਨ IPL 2023, ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਜੇ ਵੀ 10 os dejetos de televisión de televisión de nova. ਸੀਜ਼ਨ ਸਟਾਰ ਸਪੋਰਟਸ ਨਾਸ ਚੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ, ਹੁਣ ਇਹ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਡਿਜ਼ਨੀ + ਹੌਟਸਟਾਰ 15 ਤੋਂ 20 ਮਿਲੀਅਨ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਗੁਆ ਦੇਵੇਗਾ, ਜੋ ਕਿ ਇਸਦੇ ਭੁਗਤਾਨ ਕੀਤੇ ਗਾਹਕੀ ਅਧਾਰ ਦਾ 50% ਹੋਣਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਲਈ ਛੇਤੀ ਹੀ ਗੁਆਚਿਆ ਜ਼ਮੀਨ ਨੂੰ ਮੁੜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੇਗਾ।

Ipl Auction 2023: Check Venue, Time And Live Streaming Details Here

ਜੀਓ ਸਿਨੇਮਾ OTT IPL 2023 ਖੰਡ ਵਿੱਚ ਮੋਹਰੀ ਖਿਡਾਰੀ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਅਧਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਡਿਜ਼ਨੀ + ਹੌਟਸਟਾਰ ਨੇ JioCinema ‘ਤੇ IPL ਦੇ ਸਾਰੇ ਅਧਿਕਾਰ ਗੁਆ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਸਾਬਕਾ ਦੀ ਥਾਂ ਲੈਣ ਲਈ ਮੁੱਖ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਦੋ ਮੁੱਖ ਉਮੀਦਵਾਰ ਹਨ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਤਸੁਕਤਾ ਨਾਲ, Disney+ Hotstar ਇਸ ਤੱਥ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕਿ ਇਸ ਦੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਮੁਫਤ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਖੇਡ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਵਿੱਚ ਅਗਵਾਈ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਚਾਰਜ os ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਡੀ Hotstar seguen monstrano anuncios nas partidas IPL.

ਹਾਲਾਂਕਿ, JioCinema ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ ਕਿ ਉਪਭੋਗਤਾ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵਿਗਿਆਪਨਾਂ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਤ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਕਿ ਉਹ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੌਰਾਨ ਉਹਨਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਸੰਚਾਰ. ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਅਤੇ ਡਿਜੀਟਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਣ।

Viacom ਕੋਲ 2023 ਅਤੇ 2027 ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਆਈ.ਪੀ.ਐੱਲ. ਦੇ ਡਿਜੀਟਲ ਟਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਦੇ 18 ਅਧਿਕਾਰ ਹਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸਦੇ ਲਈ 23.578 ਮਿਲੀਅਨ ਰੁਪਏ ਦੇ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਸਮਝੌਤੇ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕੀਤੇ ਹਨ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀਆਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਿਆਸਅਰਾਈਆਂ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਡਿਜੀਟਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਲਈ ਇੱਕ ਮੁਫਤ ਦੇਖਣ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। . 2023, ਜਦੋਂ ਕਿ JioCinema, ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਅਤੇ FIFA 2022 ਦੇ ਮੈਚਾਂ ਦਾ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, IPL 2023 ਨੂੰ ਵੀ ਮੁਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕਰੇਗਾ।

Ipl 2023: Jio To Stream Free Matches In 11 Different Regional Languages

Viacom 18 ਦੀ ਯੋਜਨਾ JioCinema ਨੂੰ ਸੰਦਰਭ ਦੀ ਖੇਡ ਮੰਜ਼ਿਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਹੈ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਯੋਗ ਨੂੰ ਇਸ ਤੱਥ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੀ ਕਿ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਫੀਫਾ 2022 ਇਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ਰਤ ਫੁੱਟਬਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਡਿਜੀਟਲ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਸੇਵਾ ਵੱਲ ਮੁੜਨ ਲਈ ਉਕਸਾਇਆ। ਸੰਖਿਆ। SA20 T20 ਲੀਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮਾਤਰਾ। , ਪਲੈਨਰ ​​aos afeccionados ao cricket, o que pode servir para cambiar o nome de JioCinema a JioSports.

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਇਹ ਦੇਖਣਾ ਬਾਕੀ ਹੈ ਕਿ ਫੀਫਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ 2022 ਦੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਵਿੱਚ ਦਰਪੇਸ਼ ਮੁੱਖ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ, JioCinema IPL ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ diso durante o inicio do evento.

Existen certas regras e regulacións para a poxa de IPL que cada equipo de franquía ten que culmir e o fai since de inicio do tournament. A poxa IPL 2023 tivo lugar o 23 decembre de 2022 en Kochi.

2022 ਅਤੇ 2022 ਵਿਚਕਾਰ ਅੰਤਰ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਹਰੇਕ ਫ੍ਰੈਂਚਾਈਜ਼ੀ ਕੁੱਲ ਦਾ ਸਿਰਫ 75% ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੀ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਸਿਰਫ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 18 ਅਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 25 ਖਿਡਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਸਨ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪਿਛਲੇ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਉਲਟ, ਪਾਰਟੀ (RTM) ਦਾ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਸੀ। . ) ਓਪਸੀਓਨ ਡੀ ਕਾਰਡ ਡੁਰਾਂਟੇ ਅਤੇ ਪੋਕਸਾ.

Ipl Live Streaming Free: Where & How To Watch Tata Ipl Live Streaming For Free In India

OnePlus 11 5G, OnePlus Buds Pro 2 ਅਤੇ OnePlus Pad ਡਿਜ਼ਾਈਨ 7 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਧਿਕਾਰਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੇ ਗਏ

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ iQOO Neo 7 ਰਿਟੇਲ ਬਾਕਸ 16 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਈਵ ਤਸਵੀਰਾਂ ਰਾਹੀਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।

Noticias tecnológicas Función enfocada Telefonos Gadgets Aplicación Entretemento Tendencias Tecnológicas Games Recensións Entrevistas Mellores telefonos Información sobre consumadores/mercado Destacado Películas e Series portenza portencias portencias.

Seguenti artigo Oppo A78 5G con cámaras dobres de 50 megapíxeles, carga SuperVOOC de 33 W ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ: ਕੀਮਤ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ, ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ

Ipl 2023 Live Telecast Channel List: Where To Watch Ipl Streaming?

How to enhance patient experience, how to enhance user experience, technology to enhance customer experience, ideas to enhance hotel guest experience, how to enhance customer experience, technology to enhance student learning, enhance learning with technology, how to enhance customer experience in retail, ways to enhance customer experience, using technology to enhance learning, vr cinema viewer with audio, technology to enhance learning

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *